Eftirfarandi eru úrslit Þrekmeistarans

Aldur Sæti Tími   Æfingastöð
      Einstaklingsflokkur kvenna opinn  
39 1 15:37:21 Kristjana Hildur Gunnarsdóttir Lífsstíll
39 2 17:21:62 Sólrún Sigurjónsdóttir Sporthöllin
39 3 19:08:92 Þuríður Árdís Þorkelsdóttir Lífsstíll Reykjanesbæ
  4 20:17:21 Hafdís Sigurðardóttir þrekhöllin
39 5 20:20:24 Guðný Þórðardóttir  
  6 20:41:00 Alexandra Cruz Buenano Lífsstíll
39 7 21:07:03 Magnea Guðbjörnsdóttir Íþróttamiðstöðin Ólafsfirði
  8 21:36:07 Ragnheiður Sara Sigmundsdóttir Lífstíll Reykjanesbær
39 9 21:53:00 Árdís Lára Gísladóttir Lífsstíll
39 10 22:12:37 Ásta Katrín Helgadóttir Lífstíll, Reykjanesbær
  11 22:33:49 Guðrún Jónína Sigurpálsdótttir Hreyfing
  12 23:26:00 Helga Kristín Halldórsdóttir Hress
  13 24:30:09 Thelma Rut Tryggvadóttir Lífsstíll
39 14 26:11:35 Fanney Úlfljótsdóttir World Class Laugum
   
Aldur Sæti Tími Einstaklingsflokkur karla – opinn Æfingastöð
  1 14:55:85 Aðalsteinn Sigurkarlsson Vaxtaræktin Ak.
39 2 16:08:35 Þorsteinn Hjaltason Þrekhöllin
  3 16:30:20 Sigurjón Ernir Sturluson Bootcamp Akranes
  4 16:32:71 Sigurgeir Andrésson Bootcamp
  5 16:34:73 Drengsson Boot Camp
  6 16:39:90 Vikar Sigurjónsson Lífsstíll Keflavík
  7 16:51:25 Hilmar Þór Ólafsson Word class Laugar
  8 17:01:27 Arnar Sigurðsson Boot Camp
  9 17:03:79 Guðlaugur Aðalsteinsson Þrekhöllin
39 10 17:21:55 Unnsteinn Jónsson Bjarg
  11 18:05:19 Óttar Þórarinsson World Class
  12 18:07:84 Unnar Helgason Crossfit
  13 18:31:54 Bjarni Stefán Gunnarsson World Class
  14 19:15:87 Bjarki Þorláksson Boot Camp
  15 19:19:43 Brynjar Helgi Ingolfsson World Class
  16 19:30:85 Jóhann Pétur Hilmarsson Bootcamp Akranes
  17 19:32:84 Magnús Þór Gylfason World Class
39 18 20:00:87 Orri Einarsson Threkhöllin
  19 20:24:31 Guðjón Ingason
  20 20:29:27 Símon Hreinsson Bootcamp Akranes
  21 20:45:93 Egill Jónsson
  22 20:54:29 Valgeir H. Kjartansson Heilsuakademían
  23 21:04:29 Guðmundur Gíslason World Class
  24 21:06:83 Ingvar Þór Gylfason World Class
  25 21:59:01 Freyr Hákonarson Boot camp
  26 23:08:96 Bjarki Bjarnason Heilsuakademían í Egilshöll
  27 23:30:97 Stefán Þór Hannesson Heilsuakademían
  28 23:47:58 Hörður Halldórsson world Class
  29 24:40:29 Hilmar Helgi Sigfússon Heilsuakademían
  30 25:14:68 Mikael Torfason Heilsuakademían
39 31 25:22:08 Kristján Henrýsson World Class
39 32 25:23:93 Jón Árni Bragason Laugar / WorldClass
  33 25:36:45 Davíð Örn Svavarsson Heilsuakademían
  34 25:43:68 Geir Brynjólfsson Crossfitsport
39 35 27:39:0 Sigurður Hjaltason Bjarg
  36 31:16:53 Þorleifur Óskarsson World Class
  37 32:59:37 Steinar B. Hafberg Laugar
   
Aldur Sæti Tími Tvenndarkeppni  
  1 13:34:83 Lífsstíll- Kiddý og Vikar Lífsstíll Keflavík
  2 14:58:01 Birgitta og Unnsteinn Bjarg
  3 15:33:53 The Swingers Laugasport
  4 15:58:00 Mýa og Brynjar Worldclass
  5 17:00:62 Alkemistarnir Threkhöllin
  6 17:38:52 Andri Þór og Ragnheiður Sara Lífstíll Reykjanesbær
  7 17:53:30 Halldór og Aníta Bootcamp Akranes
  8 19:41:53 Ester og Hlynur Worldclass
  9 20:04:87 Sigurjón Ernir Sturluson Íþróttamiðst. Jaðarsb.
  10 21:58:22 Margrét B.Ólafsdóttir Íþróttahúsið Vesturg.Akr
  11 23:08:31 Team S & S Laugar
    15:37:00 Þorsteinn og Anna
         
         
Aldur Sæti Tími Liðakeppni kvenna Æfingastöð
  1 13:39:71 5 fræknar Lífsstíll
  2 14:08:90 Boot Camp Ak. Átak
  3 14:48:40 Scitec 1 Þrekhöllin
39 4 14:51:31 Dirty Nine Lífsstíll Reykjanesbæ
  5 15:37:83 Klærnar Sporthollin
  6 15:40:59 Stjörnusól Þrekhöllin
  7 15:44:24 Bjargvættir Bjarg
  8 15:53:83 NO NAME Lífsstíll
  9 16:11:94 Hakúnamatata World Class
  10 16:18:65 THH Íþróttam.Jaðarsb.
  11 16:56:01 Bootcamp kerlingarnar Bootcamp Akranes
  12 17:22:70

Lækaðu fitness.is á Facebook